இணைப்பு (Source):https://www.pathivu.com/2018/11/UN_14.html

un1

வடகிழக்கை அமெரிக்காவிற்கு வழங்க தயார்!

சீனர்கள் சிங்களப் பகுதியுடன் நடத்திய 99 ஆண்டுகால குத்தகை போலஇ நாமும் வடகிழக்குப் பகுதியில் எங்கள் மூலோபாய இடங்களில் சிலவற்றை குத்தகைக்கு அமெரிக்காவுக்கு விடுவதற்கு விரும்புகிறோம். இது சீன ஊடுருவல்களில் இருந்து நம்மை காப்பாற்றுமென தமிழர் தாயகத்தில் கையளிக்கப்பட்டு இ கடத்தப்பட்டு காணாமல் ஆக்கப்பட்ட உறவுகளை தேடிக்கண்டறியும் குடும்பங்களின் சங்கத்தின் பொதுச்செயலாளர் ஜி. ராஜ்குமார் தெரிவித்துள்ளார்.

வவுனியாவில் காணாமல் ஆக்கப்பட்டவர்களின் உறவுகள் நடாத்திய போராட்டம் 631 நாட்களை எட்டிய நிலையில் இன்று யாழ். நல்லூரில் இருந்து ஜ.நா அலுவலகம் வரை அடையாள நடை பவனி போராட்டம் நடாத்தப்பட்டது.

யாழ்.நல்லூர் முன்றலில் இன்று காலை சங்கத்தின் ஏற்பாட்டில் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் ஒன்று முன்னெடுக்கப்பட்டது. அதனை தொடர்ந்து நாவலர் வீதியில் உள்ள ஐநா அலுவலகத்தில் அமெரிக்க ஜனாதிபதி டொனால்ட் ஜே. டிரம்ப்க்கான கடிதம் ஒன்றினை அச்சங்கத்தின் செயலாளர் கையளித்தார்.

நவம்பர் 14, 2018

ஜனாதிபதி டொனால்ட் ஜே. டிரம்ப்
வெள்ளை மாளிகை
1600 பென்சில்வேனியா அவென்யூ, வட மேற்கு .
வாஷிங்டன், DC 20500

அன்பான திரு ஜனாதிபதி,

2009 முதல் காணாமல்போன நம் அன்பானவர்களை நாம் கண்டுபிடிக்க உதவுமாறு கேட்கும் நாங்கள்காணாமல்போன தமிழ் குழந்தைகளின் பெற்றோர்களே. தமிழ் குழந்தைகளை காணாமல்போன சில இடங்களில் இரகசியமாக வைக்கப்பட்டடுள்ளார்கள் என்பதை நாம் நன்கு அறிவோம்.

இந்த குழந்தைகளின் தாய்மார்கள் 631 நாட்களாக தொடர்ந்தும் இப்போது சுழற்ச்சி முறை விரத்தில் உள்ளார்கள்.

எங்கள் அனுபவத்தின் படி கடைசி எழுபது ஆண்டுகளில் இருந்து, இலங்கை அரசாங்கமானது தமிழ் மக்களுக்கு தேவையான அல்லது நியாயமானதாக எதையும் செய்யாது என நாம் அறிவோம்.

தமிழ் மக்களுக்காக கீழ்க்கண்டவற்றை செய்ய உங்கள் அதிகாரத்தை பயன்படுத்த வேண்டுமென நாம் தயவுடன் கேற்கிகறோம்
1. எங்கள் 25,000 மேல் காணாமல் போனோரை கண்டு பிடிக்க உதவுங்கள்.
2. தமிழர்களுக்கு சர்வதேச நீதி மற்றும் பொறுப்பு கூறலுக்கு உதவுங்கள்.
3. ஸ்ரீலங்காவின் வடகிழக்கில் இருந்து பாலியல் பலாத்கார மற்றும் இனப்படுகொலையான இலங்கை இராணுவத்தை துரத்தவும்
4. தமிழர்களின் வீடு மற்றும் பண்ணைகளை விட்டு வெளியேறும்படி இலங்கை இராணுவத்தை கட்டாயப்படுத்துதல்
5. ஸ்ரீலங்கா இராணுவம் நடத்தும் பாலியல் அடிமை முகாம் அகற்ற உதவுங்கள்
6. ஒடுக்கப்பட்ட பிரசங்கத்தைத்தை ஓதும் இலங்கை மகா சங்கே பெளத்த கோவில்களை கட்டியெழுப்ப தாயகத்தில் தடை செய்யுங்கள்

7. வடகிழக்கு இலங்கையில் சாத்தியமான சீன படையெடுப்பை நிறுத்த உதவுங்கள்.

தமிழர்களின் பல துன்பங்களை நாம் பட்டியலிடலாம், ஆனால் மேல் உள்ளவை உடனடி கவனம் செலுத்த வேண்டிய மிக அவசரமானவை.

இராணுவம் அழுத்தம் கொடுக்கும் மொழியைப் புரிந்துகொள்வதற்கு மட்டுமே இலங்கை பதில் கூறுகிறது. 1987 ல் இந்தியா வடகிழக்குப் பகுதிக்கு வந்து, சிங்களத் தலைவர்கள் நடைமுறைப்படுத்திய பட்டினையை நிறுத்த முடிந்தது. 2002 ல், தமிழீழ விடுதலைப் புலிகள் இராணுவ ரீதியில் வலுவாக இருந்தபோது, ​​அரசியல் தீர்வுக்கு ஸ்ரீலங்கா இணக்கம் தெரிவித்திருந்தது.

உங்களுக்கும் உங்கள் நாடுக்கும் மட்டுமே உங்கள் இராணுவ வலிமை மற்றும் மனித உரிமைகள் மீதான பாராட்டு ஆகியவற்றைக் கொண்டுவர முடியும். 1997 இல் கொசோவோவுக்கு உதவியதுடன், பல உயிர்களை காப்பாற்றியது போலவே, ஐ நா ஒப்புதலுக்காக அமெரிக்கா காத்திருக்க வேண்டிய அவசியம் இல்லை

சீனர்கள் சிங்களப் பகுதியுடன் நடத்திய 99 ஆண்டுகால குத்தகை செய்தது போல, நாமும் வடகிழக்குப் பகுதியில் எங்கள் மூலோபாய இடங்களில் சிலவற்றை குத்தகைக்கு அமெரிக்காவுக்கு விடுவதற்கு நாங்கள் விரும்புகிறோம். இது சீன ஊடுருவல்களில் இருந்து நம்மை காப்பாற்றுவதோடு ஸ்ரீலங்காவில் ஒரு நீடித்த அரசியல் தீர்வைக் கொண்டுவரும்.

திரு. ஜனாதிபதியே, தென் சூடான், கொசோவோ, போஸ்னியா, கிழக்கு திமோர் மற்றும் இன்னும் பல இடங்களில் அநீதிகளையும் துஷ்பிரயோகங்களையும் நிறுத்த திறம்பட நடத்த முடியும் என்றால், சிங்களக் கடும்போக்கு இருந்து தமிழ் மக்களை விடுதலை செய்வதற்கான நேரம் இதுவே.

விரைவில் வடக்கு கிழக்கிக்கு அமெரிக்காவை வரவேற்க தமிழர்கள் விரும்புகின்றனர்.

உங்கள் மதிப்புமிக்க நேரம் மிகவும் நன்றி.

உண்மையுள்ள,

ஜி. ராஜ்குமார்
பொதுச்செயலர்

நவம்பர் 14, 2018

ஜனாதிபதி டொனால்ட் ஜே. டிரம்ப்
வெள்ளை மாளிகை
1600 பென்சில்வேனியா அவென்யூ, வட மேற்கு .
வாஷிங்டன், DC 20500

அன்பான திரு ஜனாதிபதி,

2009 முதல் காணாமல்போன நம் அன்பானவர்களை நாம் கண்டுபிடிக்க உதவுமாறு கேட்கும் நாங்கள்காணாமல்போன தமிழ் குழந்தைகளின் பெற்றோர்களே. தமிழ் குழந்தைகளை காணாமல்போன சில இடங்களில் இரகசியமாக வைக்கப்பட்டடுள்ளார்கள் என்பதை நாம் நன்கு அறிவோம்.

இந்த குழந்தைகளின் தாய்மார்கள் 631 நாட்களாக தொடர்ந்தும் இப்போது சுழற்ச்சி முறை விரத்தில் உள்ளார்கள்.

எங்கள் அனுபவத்தின் படி கடைசி எழுபது ஆண்டுகளில் இருந்து, இலங்கை அரசாங்கமானது தமிழ் மக்களுக்கு தேவையான அல்லது நியாயமானதாக எதையும் செய்யாது என நாம் அறிவோம்.

தமிழ் மக்களுக்காக கீழ்க்கண்டவற்றை செய்ய உங்கள் அதிகாரத்தை பயன்படுத்த வேண்டுமென நாம் தயவுடன் கேற்கிகறோம்
1. எங்கள் 25,000 மேல் காணாமல் போனோரை கண்டு பிடிக்க உதவுங்கள்.
2. தமிழர்களுக்கு சர்வதேச நீதி மற்றும் பொறுப்பு கூறலுக்கு உதவுங்கள்.
3. ஸ்ரீலங்காவின் வடகிழக்கில் இருந்து பாலியல் பலாத்கார மற்றும் இனப்படுகொலையான இலங்கை இராணுவத்தை துரத்தவும்
4. தமிழர்களின் வீடு மற்றும் பண்ணைகளை விட்டு வெளியேறும்படி இலங்கை இராணுவத்தை கட்டாயப்படுத்துதல்
5. ஸ்ரீலங்கா இராணுவம் நடத்தும் பாலியல் அடிமை முகாம் அகற்ற உதவுங்கள்
6. ஒடுக்கப்பட்ட பிரசங்கத்தைத்தை ஓதும் இலங்கை மகா சங்கே பெளத்த கோவில்களை கட்டியெழுப்ப தாயகத்தில் தடை செய்யுங்கள்

7. வடகிழக்கு இலங்கையில் சாத்தியமான சீன படையெடுப்பை நிறுத்த உதவுங்கள்.

தமிழர்களின் பல துன்பங்களை நாம் பட்டியலிடலாம், ஆனால் மேல் உள்ளவை உடனடி கவனம் செலுத்த வேண்டிய மிக அவசரமானவை.

இராணுவம் அழுத்தம் கொடுக்கும் மொழியைப் புரிந்துகொள்வதற்கு மட்டுமே இலங்கை பதில் கூறுகிறது. 1987 ல் இந்தியா வடகிழக்குப் பகுதிக்கு வந்து, சிங்களத் தலைவர்கள் நடைமுறைப்படுத்திய பட்டினையை நிறுத்த முடிந்தது. 2002 ல், தமிழீழ விடுதலைப் புலிகள் இராணுவ ரீதியில் வலுவாக இருந்தபோது, ​​அரசியல் தீர்வுக்கு ஸ்ரீலங்கா இணக்கம் தெரிவித்திருந்தது.

உங்களுக்கும் உங்கள் நாடுக்கும் மட்டுமே உங்கள் இராணுவ வலிமை மற்றும் மனித உரிமைகள் மீதான பாராட்டு ஆகியவற்றைக் கொண்டுவர முடியும். 1997 இல் கொசோவோவுக்கு உதவியதுடன், பல உயிர்களை காப்பாற்றியது போலவே, ஐ நா ஒப்புதலுக்காக அமெரிக்கா காத்திருக்க வேண்டிய அவசியம் இல்லை

சீனர்கள் சிங்களப் பகுதியுடன் நடத்திய 99 ஆண்டுகால குத்தகை செய்தது போல, நாமும் வடகிழக்குப் பகுதியில் எங்கள் மூலோபாய இடங்களில் சிலவற்றை குத்தகைக்கு அமெரிக்காவுக்கு விடுவதற்கு நாங்கள் விரும்புகிறோம். இது சீன ஊடுருவல்களில் இருந்து நம்மை காப்பாற்றுவதோடு ஸ்ரீலங்காவில் ஒரு நீடித்த அரசியல் தீர்வைக் கொண்டுவரும்.

திரு. ஜனாதிபதியே, தென் சூடான், கொசோவோ, போஸ்னியா, கிழக்கு திமோர் மற்றும் இன்னும் பல இடங்களில் அநீதிகளையும் துஷ்பிரயோகங்களையும் நிறுத்த திறம்பட நடத்த முடியும் என்றால், சிங்களக் கடும்போக்கு இருந்து தமிழ் மக்களை விடுதலை செய்வதற்கான நேரம் இதுவே.

விரைவில் வடக்கு கிழக்கிக்கு அமெரிக்காவை வரவேற்க தமிழர்கள் விரும்புகின்றனர்.

உங்கள் மதிப்புமிக்க நேரம் மிகவும் நன்றி.

உண்மையுள்ள,

ஜி. ராஜ்குமார்
பொதுச்செயலர்

disapperedinJaffna1

November 14, 2018

President Donald J. Trump
The White House
1600 Pennsylvania Avenue, N.W.
Washington, DC 20500

Dear Mr. President,

We are the parents of missing Tamil children asking you to help us find our loved ones who have been missing since 2009. We know some of the locations where missing Tamil children are being kept secretly.

The mothers of these children have taken turns fasting now for 631 days.

From the last seventy years of our experience, we know that Sri Lankan government will not do anything to sensible or justifiable for the Tamils.

We humbly request you, Mr. President, to use your power to do the following for the Tamils:

  1. Help find our 25,000 plus missing.
  2. Help bring International justice and accountability for the Tamils.
  3. Chase out the rapist and genocidal Sri Lankan army from the northeast of Sri Lanka
  4. Force the Sri Lankan army to leave the Tamils’ home and farms
  5. Help dismantle the sex slave camp run by Sri Lankan army
  6. Help stop building Sri Lankan Maha-Sanga Buddhist temples in the Tamil homeland that preach the oppression
  7. Help stop the possible Chinese invasion into northeast Sri Lanka.

We can list many sufferings by Tamils, but we these are the most urgent ones that call for immediate attention.

Sri Lanka only responds to and seems to understand the language of military pressure. In 1987, India was able to come to northeast and stop the starvation that was implemented by Sinhalese leaders. In 2002, Sri Lanka had agreed to have federalism as a political solution when the Tamil Tigers were militarily strong.

Only you and your country can solve our problem with your military power and appreciation for human rights. The U.S. does not need to wait for UN approval to do this, as you helped Kosovo in 1997 without it and saved many lives

We the Tamils would like the United States to lease some of our strategical locations in the northeastfor 99 years as the Chinese did with Sinhalese areas. It will save us from Chinese incursions and bring a lasting political solution to the Island.

Mr. President, your great country was able to effectively address the injustices and abuses in South Sudan, Kosovo, Bosnia, East Timore and more other places. It is time for you to free the Tamils form Sinhalese oppression.

Tamils would like to welcome the U.S. into northeast Sri Lanka as soon as possible.

Thank you very much for your valuable time.

Sincerely,

G. Rajkumar

General Secretary

DisapperedinJaffna2