குருந்தூருக்கும் , இராவணனின் அந்த ஏழு வெந்நீர் கிணறுக்கும், கச்சத்தீவுக்குமான தீர்மானம் இறையாண்மையை மீட்டெடுப்பதே.

இலங்கை அரசாங்க அதிபர்களிடம் எதிர்ப்புக் கடிதங்களை கையளிப்பதன் மூலம் தொடர்ச்சியான ஆக்கிரமிப்புகளை நிறுத்த முடியாது. இவ்வாறான நடத்தையை நாம் நிறுத்துவதற்கான ஒரே வழி, எமது இறையாண்மையை எமது மண்ணை ஆளப் பெறுவதுதான்.

குருந்தூருக்கும் , இராவணனின் அந்த ஏழு வெந்நீர் கிணறுக்கும், கச்சத்தீவுக்குமான தீர்மானம் இறையாண்மையை மீட்டெடுப்பதே.

காணாமல் ஆக்கப்பட்ட தமிழ் குழந்தைகளை கண்டறியவும், எதிர்கால இனப்படுகொலையில் இருந்து தமிழர்களை காப்பாற்றவும் தமிழ் இறையாண்மைக்காகவும் அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தின் உதவிகளை பெறுவதற்கான எமது தொடர்ச்சியான போராட்டத்தின் 2229 நாள் இன்று.

ஒரு மாதத்திற்குள் நாங்கள் இரண்டு முக்கிய சோதனைகளை கடந்துவிட்டோம். ஒன்று, இலங்கை மின்சாரசபை எங்கள் மின்சாரத்தை துண்டித்தது. இரண்டாவது, எங்கள் சாவடிக்குப் அருகில் இருந்த மரத்தின் பெரிய கிளை எங்கள் சாவடியில் விழுந்தது. நாங்கள் அனைவரும் பாதுகாப்பாக இருக்க கடவுளுக்கு நன்றி. கடவுள் நம் இறையாண்மையை நமக்கு வழங்குவதற்கு முன்பு கடவுள் நம்மை சோதிக்கிறார்.

ரணிலோ அல்லது வேறு எந்த சிங்களத் தலைவரோ எப்பொழுதும் எமக்கு எதிரான ஆக்கிரமிப்பு மற்றும் அடக்குமுறையை தமது DNA மரபணு வில் கொண்டுள்ளனர். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, தேர்தலில் வெற்றிபெற சிங்களவர்கள் இன்னும் ஆக்கிரமிப்புகளையும் இனப்படுகொலைகளையும் ஆதரிக்கிறார்கள்.

இலங்கை அரசாங்க அதிபர்களிடம் எதிர்ப்புக் கடிதங்களை கையளிப்பதன் மூலம் தொடர்ச்சியான ஆக்கிரமிப்புகளை நிறுத்த முடியாது. இவ்வாறான நடத்தையை நாம் நிறுத்துவதற்கான ஒரே வழி, எமது இறையாண்மையை எமது மண்ணை ஆளப் பெறுவதுதான்.

அமெரிக்காவையும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தையும் இலங்கை விவகாரங்களில் தலையிடச் செய்வதன் மூலம் இதைச் செய்யலாம்.

எனவே எமது இறையாண்மையை மீட்டெடுக்க உதவுமாறு அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றிய நாடுகளுக்கு அழைப்பு விடுத்து தாய்மார்களாகிய நாம் ஒவ்வொரு தமிழர்களையும் ஒன்றுபடுமாறு கேட்டுக் கொள்கின்றோம்.

இலங்கையின் தமிழர் பகுதியில் சிங்களர்களின் ஆட்சி ஒரு கொடூரமான ஆட்சி.

வடக்கு கிழக்கிற்கு ஒழுக்கமான, சட்டத்தின் ஆட்சி மற்றும் இறையாண்மை ஜனநாயகம் தேவை.

1987ல் திரு.அமிர்தலிங்கம், தனது எதிர்க்கட்சித் தலைமையைப் பாதுகாக்க, பயங்கரவாதத் திருத்தத்தைத் தடுப்பதை எதிர்க்கவில்லை. அவர் தலைமறைவாகிவிட்டார், அவர் எங்கே இருந்தார் என்று யாருக்கும் தெரியவில்லை.

அதே பாணியில், கடந்த அரசாங்கத்தில், சம்பந்தனும் அவரது சகாக்களும், எதிர்க்கட்சி பதவியையும், அரசாங்கத்தில் பதவியையும் வைத்து, ரணிலின் லஞ்சப் பணத்துடன், நல்லாட்சி என்ற பெயரில், வடக்கு கிழக்கில் 1000 பௌத்த விகாரைகளை நிர்மாணிப்பதற்கு ரணிலுக்கு வரவு செலவுத் திட்டத்தை நிறைவேற்ற அனுமதித்தது. பௌத்தம் முதன்மையான மதம் என்றது , 4000 சிங்களக் குடும்பங்களை நெடுங்கேணி, வவுனியாவிற்குள் அனுமதித்தது, ஏக்கிய ராஜ்ஜியத்தில் மறைக்கப்பட்ட சமஷ்டி உள்ளது என்றது , வடக்கு மற்றும் கிழக்கை தனி பிரிவாக அனுமதித்தது.

நல்லாட்சி என்று போலியான கற்பனையை நம்பி தமிழ்த் தேசியக் கூட்டமைப்பு தமிழர்களுக்கு பெரும் சேதத்தை ஏற்படுத்தியது.

ஆனால் இலங்கையின் சிங்கள பௌத்தர்கள் புத்தருக்கு நேர்மாறாகச் செய்கிறார்கள்.

இனப்படுகொலை, படு கொலைகள், கற்பழிப்புகள், அடக்குமுறைகள் மற்றும் ஆக்கிரமிப்புகளால் தமிழர்களை சிங்களவர்கள் துன்புறுத்துகிறார்கள்.

தமிழர்களின் ஆன்மீக ஸ்தலங்களை சிங்களர்கள் இடித்து தள்ளுகிறார்கள். சிங்களவர்களின் நடத்தை நல்லதல்ல, அது ரஷ்யாவின் பூட்டின் அல்லது யூகொஸ்லாவியாவின் செபியர்களைப் போன்றது.

நமது எம்.பி.க்கள் பணத்திற்காகவும், அதிகாரத்திற்காகவும் உள்ளனர். இலங்கையில் எந்த மாற்றத்தையும் அவர்கள் ஒருபோதும் அனுமதிக்க மாட்டார்கள், ஏனெனில் அது அவர்களின் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் பதவியை இழக்கச் செய்யலாம். சிலர் இந்தியாவால் நிதியளிக்கப்படுகிறார்கள், இது தொடர வேண்டும் என்று அவர்கள் விரும்புகிறார்கள்.

தமிழ் எம்.பி.க்கள் ஒருபோதும் அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திடம் இறையாண்மையைப் பெற உதவி கேட்க மாட்டார்கள், ஏனென்றால் அவர்கள் இன்னும் இலங்கையை எங்கள் பிரச்சினைக்குத் தீர்வுகாணுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறார்கள். 75 வருடங்கள் சிங்களவர்களிடம் கெஞ்சியது போதும்.

தமிழர்களுக்கு உதவ அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை அழைக்கும் அர்ப்பணிப்புள்ள தமிழர்களை நாம் தேர்ந்தெடுக்காதவரை நாம் துன்பப்படுவோம்.

அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் மட்டுமே காணாமல் ஆக்கப்பட்ட குழந்தைகளைக் கண்டுபிடித்து நமது இறையாண்மையை மீட்டெடுக்க முடியும்.

நன்றி செயலாளர்
கோ.ராஜ்குமார் தமிழர் தாயக காணாமல் ஆக்கப்பட்டோரின் சங்கம்.
மார்ச் 29, 2023