மகனைத் தேடி உயிரிழந்த தந்தைக்கு அஞ்சலி: காணாமல் ஆக்கப்பட்டோரின் உறவுகள் முன்னெடுத்த போராட்டம்/ Tribute to the father who died in search of his son

  • அவர் ஒரு அச்சமற்ற மனிதர், வலிமையான இதயத்துடன் அன்பானவர், அக்கறையுள்ளவர்.
  • அவரது இழப்பு ஒருவராலும் ஈடுசெய்ய முடியாதது.
  • அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தின் உதவியுடன் தனது மகனைக் கண்டுபிடிப்பதில் அவர் மிகவும் உறுதியாக இருந்தார்.
  • காணாமல் போன தமிழர்களைக் கண்டுபிடிக்க தமிழர்களுக்கு உதவ இந்த இதயமற்ற சிங்களவர்களை கட்டாயப்படுத்த முடியும் என்று வீரகேசரி, தமிழ்வின், சிவா மகேந்திரன் நினைத்தால், இந்த செய்தி ஊடகங்களைப் படிப்பது குறித்து தமிழர்கள் சிந்திக்க வேண்டும். சிங்களவர்கள் உதவக்கூடும் என்று அவர்கள் நினைக்கிறார்கள்.

இணைப்பு (Source): Related Links:
1.https://www.virakesari.lk/article/83558
2.https://www.vavuniyanet.com/news/270797/%e0%ae%b5%e0%ae%b5%e0%af%81%e0%ae%a9%e0%ae%bf%e0%ae%af%e0%ae%be%e0%ae%b5%e0%ae%bf%e0%ae%b2%e0%af%8d-%e0%ae%a8%e0%af%80%e0%ae%a4%e0%ae%bf%e0%ae%ae%e0%ae%a9%e0%af%8d%e0%ae%b1%e0%ae%a4%e0%af%8d-2/
3.http://punithapoomi.com/2020/06/112329/
4.https://www.tamilwin.com/community/01/247971
5. https://bbcnewstamil.com/%E0%AE%95%E0%AE%9F%E0%AE%A4%E0%AF%8D%E0%AE%A4%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F-%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AE%A9%E0%AF%88-%E0%AE%A4%E0%AF%87%E0%AE%9F%E0%AE%BF-%E0%AE%89%E0%AE%AF/

1

இன்று எங்கள் தலைவர் ஐயா நல்லதம்பிக்கு கடைசி வணக்கம் செலுத்த நாங்கள் இங்கு சேர்ந்துள்ளோம்.

அவரது மரணத்தால் நாங்கள் மிக வருத்தப்படுகிறோம். அவர் எங்களை விட்டு மிக விரைவில் விலகி விட்டார். அவர் எங்கள் போராட்டத்தின் வலுவான ஆதரவாளர். அவர் ஒவ்வொரு இரவும் இங்கு வந்து தங்குவார், எங்கள் போராட்டத்தில் பங்கேற்றும் எங்கள் தாய்மார்களை இரவில் பாதுகாத்து வந்தார்.

அவர் ஒரு அச்சமற்ற மனிதர், வலிமையான இதயத்துடன் அன்பானவர், அக்கறையுள்ளவர்.

அவரது இழப்பு ஒருவராலும் ஈடுசெய்ய முடியாதது.

அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தின் உதவியுடன் தனது மகனைக் கண்டுபிடிப்பதில் அவர் மிகவும் உறுதியாக இருந்தார்.

2008 இல், அவரது மகன் நீதிமன்றத்தால் விடுவிக்கப்பட்டு , அவர் நீதிமன்றத்திலிருந்து வெளியே வந்தவுடன் வெள்ளை-வான் கடத்தல்காரர்கள் அவரைக் கடத்திச் சென்றனர். அவரின் மகனுக்கு என்ன நடந்தது என்பது எங்களுக்கும் ஐயாவுக்கும் தெரியாது.

அவர் நீதித்துறை மற்றும் கடத்தல்காரர்கள் இரண்டையும் குற்றம் சாட்டினார். அனைவரும் ஒன்றாக வேலை செய்து தனது மகனை கடத்தினார்கள் என்றார்.

தனது மகனின் கடத்தல் அத்தியாயத்திற்குப் பிறகு, அமெரிக்காவையும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தையும் எங்களுக்கு உதவ அழைப்பதே ஒரே வழி என்று ஐயா நல்லதம்பி கூறினார்.

இலங்கை அரசாங்கத்துடன் பேசுவது நம்மை மேலும் மேலும் முட்டாளாக்குகிறது என்றார்.

இன்று நாம் எங்கள் ஐயா நல்லதம்பியை எங்கள் தமிழர்களின் தந்தையார் நல்லதம்பி என்று பெயரிட விரும்புகிறோம்,

அவர் நிம்மதியாக சொர்க்கத்தில் இருக்க பிரார்த்தனை செய்கிறோம்.

எங்கள் தமிழர்களின் தந்தையார் நல்லதம்பி எங்களிடமிருந்து புறப்பட்ட நாள், வீரகேசரியும் தமிழவின்னும் பல பொய்களுடன் செய்திகளை வெளியிட்டனர். பிபிசியின் முன்னாள் மூத்த நிருபர் சிவா மகேந்திரன் அந்த உண்மையற்ற கட்டுரையின் ஆசிரியர் என்று தெரிவிக்கப்பட்டது.

இந்த கட்டுரையில், எங்கள் 1200 வது நாள் படங்கள் இட்டு, எம்மை வம்புக்கு இழுக்கிறார்கள் . காணாமல் போன எங்கள் குழந்தைகளை விடுவிக்க சிங்களவர்களின் இதயத்தை ஈர்க்க விரும்புவதாக எங்கள் தாய்மார்களில் ஒருவர் சொன்னதாக அது கூறுகிறது.

எங்கள் முகாமில் உள்ள எந்த தாய்மார்களும் இதுவரை அப்படிச் சொல்லவில்லை.

இது அமெரிக்காவையும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தையும் குழப்புவத்ற்கான ஒரு ஆக்கம்.

அமெரிக்காவும் ஐரோப்பிய ஒன்றியமும் தமிழர்களுக்கு பல வழிகளில் உதவ விரும்புகின்றன, ஆனால் சில ஊழல் நபர்கள் ஒரு படத்தை உருவாக்கி, எல்லாவற்றயும் சிங்களவர்களின் நிதிக்காக குழப்பத்தை உருவாக்குகிறார்கள்.

நாம் அனைவரும் அறிந்தபடி, கடந்த ஏழு தசாப்தங்களாக, தமிழர்கள் சிங்களவர்களால் தாக்கப்பட்டபோது, ​​ஒரு சிங்களவர்களும் வெளியே கொழும்பு வந்து தமிழர்களின் கொலையை நிறுத்தும்படி ஆர்ப்பாட்டம் செய்ததை நாங்கள் காணவில்லை.

2009 ஆம் ஆண்டில், முள்ளிவாய்க்காலில் 145,000 க்கும் மேற்பட்ட தமிழர்கள் கொல்லப்பட்டனர், தமிழர்களின் வெகுஜன கொலைகளைத் தடுக்க எந்த சிங்களவர்களும் ஆர்ப்பாட்டம் செய்யவில்லை.

காணாமல் போன தமிழர்களைக் கண்டுபிடிக்க தமிழர்களுக்கு உதவ இந்த இதயமற்ற சிங்களவர்களை கட்டாயப்படுத்த முடியும் என்று வீரகேசரி, தமிழ்வின், சிவா மகேந்திரன் நினைத்தால், இந்த செய்தி ஊடகங்களைப் படிப்பது குறித்து தமிழர்கள் சிந்திக்க வேண்டும். சிங்களவர்கள் உதவக்கூடும் என்று அவர்கள் நினைக்கிறார்கள்.

இந்த செய்தி ஊடகங்கள், செய்தி நிருபர்கள் மற்றும் திரைக்கு பின்னால் இருக்கும் மற்றவர்களிடம், நாங்கள் எங்கள் குழந்தைகளையும் தாய்மார்களையும் சிறிய தொகைக்கு விற்க வேண்டாம் என்று சொல்ல விரும்புகிறோம்.

தமிழினமே, உங்கள் சிந்தனையை நீட்டுங்கள், தமிழர்கள் வடகிழக்கை காக்க வேண்டும் என்பது மட்டுமல்ல, பாதுகாப்பான மற்றும் பாதுகாக்கப்பட்ட நிலத்தையும் கொண்டிருக்க வேண்டும் என்பதை பெற முடியும் என்பதை பற்றி மூளைச்சலவை செய்யுங்கள்.

இன்று, ஐயா நல்லதம்பியின் பெயரில், எங்கள் அரசியல் தீர்வைத் தீர்ப்பதற்கும் காணாமல் போனவர்களைக் கண்டுபிடித்து நமது அரசியல் கைதிகளை விடுவிப்பதற்கும் அமெரிக்கா, ஐரோப்பிய ஒன்றியம் மற்றும் இந்தியா உதவி பெற நாங்கள் ஒருபோதும் விலக மாட்டோம் என்று
எங்கள் தாயகத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு தமிழர்களுக்கும் நாங்கள் உறுதியளிக்கிறோம்.

பாதுகாப்பான மற்றும் பாதுகாக்கப்பட்ட தாயகத்தை உருவாக்குவதால் , நாங்கள் எங்கள் நிலத்தைப் மீள பெற முடியும் மற்றும் சிங்கள ஆக்கிரமிப்பிலிருந்து எம்மால் சுதந்திரம் பெற முடியும்.

தமிழர்களின் தாகம் ஒரு பாதுகாப்பான மற்றும் பாதுகாக்கப்பட்ட தாயகம்.

news-16-1

news-12

news-9-2

news-11-2

1-4

1-2