viber image 2020-07-04 22-27-55

ஜெனீவாவில், இனப்படுகொலையை நிரூபிக்கக்கூடிய ஒரு வக்கீல் எம்பி க்கள் எங்களுக்குத் தேவை, ஆனால், ஜெனீவாவில், தமிழரையும் தமிழீழ விடுதலைப் புலிகளையம் எப்போதும் போர் குற்றம் சொல்லும் சுமந்திரனை தேவையில்லை: வவுனியாவில் காணாமல் ஆக்கப்பட்டவர்களின் உறவினர்கள்

11

மீண்டும் சுமந்திரனை ஜெனீவாவுக்கு அனுப்பினால், தமிழர்களின் குற்றத்தையும், புலிகளின் ஆட்சேர்ப்பையும் விசாரிக்க வேண்டும் என்று சொல்வார் என காணாமல் ஆக்கப்பட்டவர்களின் உறவினர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

நாம் சிங்கள இனவழிப்பு குற்றங்களை சர்வதேச விசாரணைக்கு கொன்று சென்று ஆரம்பித்தவுடன், அனைத்தும், காணாமல் ஆக்கப்பட்டோர் விடயம், தமிழ் அரசியல் கைதிகள் விடயம், தமிழருக்கான எல்லாமே சரியான இடத்தில் வந்து விழும்.

சிங்களம் தன்பாட்டிலே பேச்சுவார்த்தைக்கு வருவார்கள் , நாம் கூட்டாட்சி அல்ல, தமிழ் ஈழமே தருவோம் என்பார்கள். ஏனெனில் தங்கள் தலைவர்களையும் நாட்டையும் காப்பாற்றுவதற்கு. இது தான் கொசோவோ, கிழக்கு திமோர், தென் சூடான், மோண்டினீக்ரோ போன்ற பல நாடுகளில் நடந்தது.

இணைப்பு (Source): https://www.tamilwin.com/community/01/250280

ஜெனீவாவில், இனப்படுகொலையை நிரூபிக்கக்கூடிய ஒரு வக்கீல் எம்பி க்கள் எங்களுக்குத் தேவை, ஆனால், ஜெனீவாவில், தமிழரையும் தமிழீழ விடுதலைப் புலிகளையம் எப்போதும் போர் குற்றம் சொல்லும் சுமந்திரனை தேவையில்லை: வவுனியாவில் காணாமல் ஆக்கப்பட்டவர்களின் உறவினர்கள்

வவுனியாவில் இன்றைய தினம் இடம்பெற்ற ஊடவியலாளரக்ள் சந்திப்பின்போதே வவுனியாவில் காணாமல் ஆக்கப்பட்டவர்களின் உறவினர்கள் மேற்கண்டவாறு குறிப்பிட்டுள்ளனர்.

தொடர்ந்தும் தெரிவிக்கையில்,

இன்று எங்கள் போராட்டம் ஒன்று இரண்டு மூன்று நான்கு நாட்களை அடைகிறது, அதாவது 1234 வது நாள். அமெரிக்கா, ஐரோப்பிய ஒன்றியம் மற்றும் இந்தியாவை எங்கள் தாய்நாட்டிற்கு வரவும், காணாமல் போன எங்கள் தமிழர்களைக் கண்டுபிடித்து நமது அரசியல் கைதிகளை விடுவிக்கவும் அழைப்பு விடுத்துள்ள எங்கள் போராட்டத்தை நினைவூட்டுவதற்காக இன்று நாங்கள் இங்கே இருக்கிறோம்.

தமிழ் அரசியல் கைதிகளை சிறையில் வைத்திருப்பதில் அர்த்தமில்லை. சிங்களவரின் அடக்குமுறைக் கொள்கையின் காரணமாக, தமிழர்களான நாங்கள் நமது சுதந்திரத்தை இழந்து, சிறைச்சாலையில் விசாரணையோ, அக்கறையோ இல்லாமல் பல ஆண்டுகளாக இருக்கிறோம்.

போரில் தன் சகோதரனை இழந்த எங்கள் சகோதரி அண்மையில் காலமானதை கவலையுடன் கூறி இன்று அவருக்கு அஞ்சலி வணக்கம் செலுத்துகிறோம்.

இன்று எங்கள் முக்கியமான செய்தி ஆகஸ்ட் 5 ம் தேதி வாக்களிப்பதில் நாம் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்பதே.

முதலில், தமிழர்கள் 11 ஆண்டுகள் கூட்டமைப்பைப்புக்கு கொடுத்தோம். புதிய அரசியலமைப்பின் பெயரில் அல்லது போனால் நாம் கூறுவது அடிமை சாசனம் பெயரில், சமபந்தனும் சுமந்திரனும் எங்களை ஏமாற்றினர்ககள் . தமிழர்களுக்கு எந்தவொரு அரசியல் உரிமைகளையும் சிறீலங்கா தராது என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். இது கடந்த 70 ஆண்டுகளாக நிரூபிக்கப்பட்டது.

தமிழர்களிடம், குறிப்பாக காணாமல் போன மற்றும் அரசியல் கைதிகளின் குடும்பத்தினரிடம் கேட்காமல் சுமந்திரன் இரண்டு முறை சர்வதேச விசாரணையை ஜெனீவாவில் நிராகரித்திருந்தார்.

மார்ச் 2021 இல் எங்களுக்கு மீண்டும் சர்வதேச விசாரணைக்கு அழைப்பு விடுக்க மற்றொரு வாய்ப்பு ஜெனிவாவில் உள்ளது .

எங்களை பிரதிநிதித்துவப்படுத்த சரியான வக்கீல்கள் எங்களிடம் உள்ளனர். தமிழ் இனப்படுகொலையை வெளிப்படுத்தும் நல்ல வக்கீல்கள் மற்றும் சிங்கள இராணுவத்தை விசாரிக்க விவாதிக்க கூடிய வக்கீல்களும் , மனமும் தைரியமும் உள்ள இவர்கள் எங்களிடம் உள்ளார்கள். இவர்களை நாம் எம்பி யாக்க வேண்டும்.

நாங்கள் மீண்டும் சுமந்திரனை ஜெனீவாவுக்கு அனுப்பினால், தமிழர்களின் குற்றத்தையும் விசாரிக்க வேண்டும் என்பார்.

தமிழ் ஈழ விடுதலை புலிகளின் ஆட் சேர்ப்பினையும் விசாரிக்க வேண்டும் என்பார்.

முஸ்லீம்களை பாதுகாக்க இடம் பெயர்ச்ச்சி செய்தது ஒரு இன சுத்திகரிப்பு என்று விசாரிக்க வேண்டும் என்பார்.

தமிழர்கள் பாதுகாப்பாக வன்னி இடம் பெயர்ந்ததையும் ஒரு இன சுத்திகரிப்பு என்று விசாரிக்க வேண்டும் என்பார்.

இப்படி பலவற்றை கூறி பாதுகாக்க வேண்டிய, பலம் இழந்த பாதிக்கப்பட்ட தமிழர்கள் யாபேரையும் குற்றம் செய்தவர்கள் என்றால், இந்த வகையான கூற்று தமிழர்களை குற்றவாளியாக்கும், எனவே எந்த நாடும் சர்வதேச விசாரணையை ஆதரிக்காது.

ஜெனீவாவுக்கு நாங்கள் ஒரு புதிய வழக்கறிஞர் குழுவை அனுப்ப வேண்டும். இந்த அணிகளை ஆகஸ்ட் 5 இல் தமிழர்கள் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும். தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எம்.பி.க்களுக்கு தான் தமிழர்களை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் அதிகாரம் ஜெனீவாவில் உள்ளது. இந்த அதிகாரத்தை தான் சுமந்திரனும் கூட்டணியும் கடந்த 11 வருடங்களாக போட்டு உடைத்தது.

நாம் சிங்கள இனவழிப்பு குற்றங்களை சர்வதேச விசாரணைக்கு கொன்று சென்று ஆரம்பித்தவுடன், அனைத்தும், காணாமல் ஆக்கப்பட்டோர் விடயம், தமிழ் அரசியல் கைதிகள் விடயம், தமிழருக்கான எல்லாமே சரியான இடத்தில் வந்து விழும்.

சிங்களம் தன்பாட்டிலே பேச்சுவார்த்தைக்கு வருவார்கள் , நாம் கூட்டாட்சி அல்ல, தமிழ் ஈழமே தருவோம் என்பார்கள். ஏனெனில் தங்கள் தலைவர்களையும் நாட்டையும் காப்பாற்றுவதற்கு. இது தான் கொசோவோ, கிழக்கு திமோர், தென் சூடான், மோண்டினீக்ரோ போன்ற பல நாடுகளில் நடந்தது.

இந்த மேடையை விட்டு வெளியேறுவதற்கு முன்பாக ஒரு மிக முக்கிய விடயம் , சிறீதரனின் மைத்துனருக்கும் சிறீதரனின் மனைவிக்கும் தமிழ் ஈழ விடுதலை புலிகளின் இரத்தம் தான் ஓடுகிறது, ஆனால் சிறீதரனுக்கு சுமந்திரன் மற்றும் கதிர்காமரின் ரத்தம் தான் ஓடுகிறது .

இந்த சிறிய பையன் ஸ்ரீ தரனை தமிழர்கள் நினைவில் கொள்ள வேண்டும், எந்த ஒரு சதத்துக்கும் பெறுமதியற்றவர், இவர் எனிமேல் ஒரு நிமிடம் கூட தமிழரை பிரதிநிதிப்படுத்த தகுதியற்றவர்.

நன்றி, வணக்கம்
Rajkumar