இன்று 2138வது நாள்,காணாமல் ஆக்கப்பட்ட குழந்தைகளை கண்டறியவும் எதிர்கால இனப்படுகொலையில் இருந்து தமிழர்களை காப்பாற்றும் தமிழ் இறையாண்மைக்காகவும் அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தின் உதவிகளை பெறுவதற்கான எமது தொடர்ச்சியான போராட்டம் தொடர்கிறது.

புலம்பெயர் தமிழர்கள் பல கூறுகளைக் கொண்டுள்ளனர். திரைமறைவில் சிலர் தமிழ் இறையாண்மையை அடைவதற்கான உண்மையான பணிகளை செய்கிறார்கள், சிலர் தமிழர்களுக்கு நன்மை பயக்கும் எந்த நடவடிக்கையும் இல்லாமல் தங்கள் புலம்பெயர் அமைப்பை நடத்துகிறார்கள், சிலர் தலைவர்களுடன் புகைப்படம் எடுத்துக்கொள்கிறார்கள், ஆனால் தமிழர்களின் இறையாண்மையை கைவிட்டனர்.

அண்மையில் கனடாவில் இருந்து இலங்கைக்கு வந்த திரு.கந்தையா தமிழ் கனடியன் காங்கிரஸ் என்ற பெயரில் ஐக்கிய இலங்கைக்கான கந்தையாவின் பிளானை சமர்பித்தார். இந்த திரு.கந்தையா மற்றும் கனடிய தமிழ் காங்கிரஸின் வெட்கக்கேடான செயல்.

கனடிய தமிழ் காங்கிரஸுக்கு, தமிழர்களுக்கு உதவ வேண்டுமானால், இரண்டு முறை கியூபெக்கில் நடத்தப்பட்ட வாக்கெடுப்புக்கு போல் தமிழ் தாயகத்தில் நடத்த கனடியன் தமிழ் காங்கிரஸ் பிரச்சாரம் செய்ய வேண்டும். இலங்கைக்கு ஆதரவான அமைப்பாக செயற்படக்கூடாது.

பொதுவாக்கெடுப்பு நடத்துவதற்கு ஏன் கனடிய தமிழ் காங்கிரஸ் பயப்படுகிறார்கள்? கனடிய தமிழ் காங்கிரஸ் தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்புடன் இணைந்து இலங்கை நிகழ்ச்சி நிரலுடன் இணைந்திருக்கும் வரையில் கனேடியத் தமிழ்க் காங்கிரஸ் ஒரு பயனற்ற அமைப்பாகும்.

சமீபத்தில் லவன் முத்து, USTAG ஆல் எழுதப்பட்ட ஒரு கடிதத்தை கொண்டு வந்தார், அது தமிழ் அமைப்புகளின் தொகுப்புக்கு அழைப்பு விடுத்தது, ஆனால் பொதுவாக்கெடுப்பு தேவை என்று குறிப்பிடவில்லை.

காணாமல் ஆக்கப்பட்ட அனைவரும் கொல்லப்பட்டதாக சம்பந்தன் அறிக்கை விடுத்த பின்னர், அவரே தன்னை போர்க்குற்றவாளியாக இணைத்துக் கொண்டார் என்பது நாம் அனைவரும் எழுப்பும் கேள்வி.

நமது சுதந்திர போராட்ட வீரர்களை அழித்துவிட்டு ஆட்சிக்கு வருவதே அவருடைய செயல்திட்டமாக 2009 இல் இருந்தது ?

சம்பந்தன்- ரணில் நல்லாட்சிக்கு காலத்தில், நெடுங்கேணியில் சிங்களவர்களுக்கு 4000 காணி உறுதிகளை வழங்குதல், வடக்கு கிழக்கில் சிங்கள பௌத்தத்தை முதன்மையான மதமாக ஏற்றுக்கொள்வது, ஒற்றையாட்சியை – எக்கியராஜ்ஜியத்தை அரசியல் தீர்வாக ஏற்றுக்கொள்வது, வடக்கு-கிழக்கு பிரிப்பை ஏற்றுக்கொள்வது, இதனை பல தமிழ் இணைப்புகள் கேள்வி எழுப்பும் போது, ஏன் லவன் முத்து சம்பந்தனை சந்தித்தார்?

இந்த USTAG க்கு, சம்பந்தனுடன் படம் எடுப்பது வெட்கக்கேடானது.

படம் எடுப்பதால் அரசியல் சுதந்திரம் கிடைக்காது.

புலம்பெயர் தமிழ் மக்கள் போலி தமிழ் அரசியல் வாதிகள் அல்லது வெளிநாட்டு அரசாங்க அதிகாரிகளுடன் படம் எடுத்து தமிழர்களை முட்டாளாக்க வேண்டும்.

புலம்பெயர்ந்த தமிழ் மக்கள் தாம் வாழும் நாட்டின் அரசாங்கத்தை பொதுவாக்கெடுப்புக்கு அழைக்க வேண்டும்.இதுதான் தமிழர்களுக்கு தேவை, அதாவது பொதுவாக்கெடுப்பு.

வடக்கு கிழக்கில் உள்ள தமிழர்கள் வாக்கெடுப்பின் மூலம் தமிழர்கள் எது தமக்கு சிறந்தது என்பதை தீர்மானிப்பார்கள்.
நன்றி
கோ.ராஜ்குமார் செயலாளர் தமிழர் தாயக காணாமல் ஆக்கப்பட்டோரின் சங்கம்.

காணாமல் ஆக்கப்பட்டோரின் தீர்வு தொடர்பில் பொது வாக்கெடுப்பு நடத்த வேண்டும் -ராஜ்குமார் வேண்டுகோள்!