தயவு செய்து இலங்கையை ஐசிசியிடம் ஒப்படைத்து,ஆக்கிரமிப்பு மற்றும் நில அபகரிப்புகளை நிறுத்துங்கள்.

வவுனியா கொட்டகையில், கடந்த ஐந்து வருடங்களாக எமது ஆற்றொணா போராட்டத்தை தொடர்கின்ற நாம் காணாமல் ஆக்கப்பட்ட தமிழ் பிள்ளைகளின் தாய்மார்கள். வவுனியா மணிக்கூட்டு கோபுரத்திலிருந்து அரை மைல் தொலைவில் A9 வீதியில் இந்தச் கொட்டகை அமைந்துள்ளது. ஒரு நாளைக்கு ஒரு உணவைத் தவிர்த்து 1833வது நாளாக தொடர்ந்து இரவும் பகலும் இங்கே இருக்கிறோம்.

இலங்கை இனப்படுகொலைக்கு பதிலளிக்கும் வகையில் UNHRC இன் செயலற்ற தன்மையால் நாங்கள் ஆழ்ந்த அதிருப்தி அடைகிறோம் என்பதை உங்களுக்குத் தெரிவிக்கவே இந்தக் கடிதத்தை எழுதுகிறோம்.

வன்னியில் தமிழர்கள் படுகொலை செய்யப்பட்டு பதின்மூன்று வருடங்கள் ஆகின்றன. இவ்வளவு காலம் இருந்தும், தமிழர்களுக்கான நீதியையோ அல்லது இலங்கை போர்க்குற்றவாளிகளுக்கு பொறுப்புக்கூறலையோ அடைய ஐ.நா. எதுவித முயற்சியும் எடுக்கவில்லை.

தமிழர்களுக்கு பின்வருபவை தேவை.

  1. தயவு செய்து, உலக நாகரீகம் மற்றும் சட்டத்தை பேணுவதற்காக, இலங்கை இனப்படுகொலையை சர்வதேச குற்றவியல் நீதிமன்றத்திற்கு அனுப்புங்கள். நீங்கள் அவ்வாறு செய்யாவிட்டால், நீங்கள் இந்த உலகில் அதிக குழப்பங்களைத் தழுவுகிறீர்கள்.
  2. பாதுகாப்பான, பாதுகாக்கப்பட்ட மற்றும் மீள முடியாத தமிழ் அரசை அடிப்படையாகக் கொண்டு தமிழர்கள் ஏற்றுக்கொள்ளக்கூடிய அரசியல் தீர்வு எமக்குத் தேவை. ஒற்றையாட்சியின் கீழ் 13வது திருத்தம் செயல்படாது. ஒரு மாகாணசபைத் தேர்தலைக் கூட இரண்டு வருடங்களுக்கு மேல் நடத்த முடியாத இந்த 13வது திருத்தம் என்பது தமிழர்களால் பேசக் கூட முடியாத ஒன்று.

ஐ.நா.வின் தோல்வியின் காரணமாக, இலங்கை அரசாங்கம் ஐ.நா அல்லது UNHRC பற்றி எந்த அக்கறையும் இல்லாமல் அடக்குமுறை மற்றும் ஆக்கிரமிப்புகளை தொடர்கிறது அல்லது சில சந்தர்ப்பங்களில் துரிதப்படுத்தியுள்ளது.

இலங்கை சுதந்திரத்திற்குப் பிறகு தமிழர்களின் கிழக்கு மாகாணத்தில் இருந்து நிலங்களை அபகரிக்கத் தொடங்கியது.

இப்போது கிழக்கில் உள்ள தமிழர்களை அவர்களின் நிலங்கள் மற்றும் வீடுகளில் இருந்து வெளியேற்றிய பின்னர், அனைத்து வகையான பொய்யான சாக்குப்போக்குகளின் கீழும் அதிகமான நிலங்களை அபகரிக்க இலங்கை வடக்கு மாகாணத்திற்குச் சென்றுள்ளது. அது நிறுத்தப்பட வேண்டும்.அவர்களின் அடக்குமுறை மற்றும் திருட்டைத் தொடர, அவர்கள் பின்வருவனவற்றைப் பயன்படுத்தினர்:

  1. பயங்கரவாதத் தடுப்புச் சட்டத்தின் கீழ் தமிழர்கள் யாரேனும் பொலிஸாரால் அல்லது இராணுவத்தால் பிடிக்கப்பட்டால் அதுவே அந்த தமிழர்களின் முடிவு. யாருமே வழக்குப் பதிவு செய்ய முடியாத அல்லது அவர்களுக்கு எங்கு என்ன நடந்தது என்பதைக் கண்டுபிடிக்க முடியாது. அவர்கள் ஒரு தடயமும் இல்லாமல் மறைந்து விடுகிறார்கள்.
  2. மேலும், பலவந்தமான நாடுகடத்தல் கொள்கையின் மூலம் தமிழர்களை அவர்களது தொழில்கள், வீடுகள் மற்றும் தமிழர் தாயகத்திலிருந்து வெளிநாடுகளுக்குத் துரத்துவதற்கான அரசாங்க நிகழ்ச்சியை இலங்கை ஏற்பாடு செய்தது.
  3. பின்னர், 2009 ஆம் ஆண்டு, சீனா மற்றும் பாகிஸ்தானில் இருந்து இலங்கை, “நோ ஃபையர் சோன்” பகுதியில் 1,45,000 தமிழர்களைக் கொன்று குவித்தது.

90,000 விதவைகள் , 50,000 ஆதரவற்றோர் , மற்றும் நூறாயிரக்கணக்கான மக்கள் இன்னும் அன்புக்குரியவர்களின் இழப்பிற்காக வருந்துகிறார்கள்.

இலங்கையானது தமிழர்களின் உரிமையான நிலங்களை பறித்து சிங்களவர்களை எங்கள் மண்ணில் குடியேற்றுகிறது. இது தமிழர்களுக்கு இழைக்கப்பட்ட மாபெரும் அநீதியாகும்.

அடக்குமுறையான காலநிலை அச்சுறுத்தல், பயம் மற்றும் விரக்தி போன்ற உணர்வை ஏற்படுத்தியதால் பல தமிழர்களை மூச்சுத்திணறல் மற்றும் முடக்கி வைத்துள்ளது. சிலரே தைரியமாக பேசுவார்கள்.

இதற்கிடையில், இலங்கையின் ஆக்கிரமிப்பு மற்றும் அடக்குமுறை, கற்பழிப்பு, காணாமல் ஆக்கப்படுதல் மற்றும் நில அபகரிப்பு, தமிழர்களின் சடலங்கள் கடல் கரையோரம் திரும்புவதைத் தொடர்கிறது.

இலங்கையை யாராவது தடுத்து நிறுத்த வேண்டும். போர்க்குற்றம் தொடர்பான ஐ.நா.வின் எந்தவொரு தீர்மானத்தையும் ஆதரிப்பதிலோ அல்லது தமிழர்களுக்கான அரசியல் தீர்வு காண்பதிலோ இந்தியா ஆர்வம் காட்டவில்லை. இலங்கையை கட்டுப்படுத்த தமிழர் பிரச்சினையை இந்தியா பயன்படுத்துகிறது. ஆனால் இந்தியாவை விட சீனாவுடன் இலங்கை இன்னும் சிறந்த உறவை கொண்டுள்ளது.

ஐ.நா, அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியம் மட்டுமே தமிழர்கள் சார்பாகப் பரிந்துரை செய்து இலங்கையின் ஆக்கிரமிப்பை நிறுத்த முடியும்.

நன்றி.

தமிழர் தாயக காணாமல் ஆக்கப்பட்ட பிள்ளைகளின் தமிழ் தாய்மார்கள்.

0-02-06-edc6978cc4475744f70957906197f3570fd427c55bd9073e5b6eb3871283dc3e 1c6da9a3d849110-02-03-6d65434acbb733d07d270f9fd2e185c958b9e855221023de008cc15b6ec00ee7 1c6da9a4222139 1645542420