காணாமல் போனவர்களின் வவுனியா உறவினர்கள், ஈஸ்டர் தாக்குதலில் கொல்லப்பட்ட தமிழர்களை நினைவு கூர்ந்தனர்

ஸ்ரீலங்கா சுதந்திரம் பெற்றதிலிருந்து தமிழர்கள் சிங்களக் கொலைகளால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

1956, 1958, 1961, 1977, 1983, 2009 மற்றும் பின்னர் சமீபத்தில் 2019 இல் தமிழர்கள் வெகுஜன படுகொலைகளுக்கு உள்ளாகினர். ஜேசு உயிர்த்த ஞாயிறு அன்று கொல்லப்பட்ட தமிழர்களை இன்று நாம் அஞ்சலிக்கிறோம் . இந்த கொலை தமிழர்களின் பிரார்த்தனையின் போது நடந்தது.

அமெரிக்காவில், கொரோனா வைரஸ் காரணமாக பெரும்பாலான அரசியல் மற்றும் குற்றமற்ற கைதிகள் விடுவிக்கப்பட்டனர். இலங்கையில், முருசிவிலில் 8 அப்பாவி தமிழர்களைக் கொன்ற இலங்கை இராணுவம் விடுவிக்கப்பட்டது . அப்பாவி தமிழ் அரசியல் கைதிகளை விடுவிக்க இலங்கை ஏன் மறுத்தது? தமிழ் கைதிகள் கொரோனா வைரஸுடன் இறக்க வேண்டும் என்று இலங்கை விரும்புகிறதா?

அமெரிக்காவும் ஐரோப்பிய ஒன்றியமும் இங்கு வந்து சிங்களவர்களிடமிருந்து தமிழர்களை மீட்கும் என்று நாங்கள் வேண்டுகிறோம்.

இறுதியாக, கடந்த ஆண்டு ஈஸ்டர்- உயிர்த்த ஞாயிறு அன்று கொல்லப்பட்ட தமிழ் கிறிஸ்தவர்களுக்கு எங்கள் இரங்கலைத் தெரிவிகிறோம்.

கடந்த ஆண்டு ஈஸ்டர், காலத்தில் கொல்லப்பட்ட தமிழர்களின் ஆத்ம சாந்திக்கு பிரார்த்திக்கிரோம் .