தமிழ் அரசியல் தலைவர்கள் “குள்ளநரி” ரணிலுடன் பேசும்போது அமெரிக்காவை மத்தியஸ்தம் செய்ய அழைக்க வேண்டும்

காணாமல் ஆக்கப்பட்ட எமது தமிழ் பிள்ளைகளை கண்டறியவும், எதிர்கால இனப்படுகொலையில் இருந்து தமிழர்களை காப்பாற்றும் தமிழ் இறையாண்மைக்காகவும் அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தின் உதவிகளை பெறுவதற்கான எமது தொடர்ச்சியான போராட்டத்தின் 2095வது நாள் இன்று.

தமிழ் அரசியல் கட்சித் தலைவர்கள் ரணிலுடன் தமிழர்களின் அரசியல் தீர்வு பற்றிப் பேசுவதற்கு முன், ரணிலின் அரசியல் வரலாற்றில் தமிழர்களுக்கு எதிரான துரோகச் செயல்களை அனைவரும் நினைவு கொள்ள வேண்டும்.

சிங்கள மக்கள் அவரையும் அவரது கட்சியையும் நிராகரித்தபோது, ​​அவர் சதித்திட்டத்தை உருவாக்கி இலங்கையின் ஜனாதிபதியாக ஆனார். பின்னர் இலங்கை இராணுவத்தைப் பயன்படுத்தி காலி முகத்திடலில் போராட்டத்தில் ஈடுபட்டவர்களை வலுக்கட்டாயமாக அகற்றினார் . சிங்கள-ஸ்ரீலங்கா வரலாற்றில் இது போன்ற நயவஞ்சக வேலைகள் எவராலும் செய்யப்படவில்லை.

போர் நிறுத்தம் என்ற பெயரில் ரணில் பிரதமராக இருந்தபோது, கருணாவுக்கு லஞ்சம் கொடுத்து நமது சுதந்திரப் போராட்டத்தை நாசப்படுத்தினார், இறுதியில் நமது சுதந்திரப் போராட்டம் சிதைந்தது . அது 146,000 அப்பாவித் தமிழர்களை இழந்ததும் , தமிழர்களுக்கு அதிக துன்பத்தை ஏற்படுத்தியும் அதிக சேதத்தை ஏற்படுத்தியது.

கடந்த அரசாங்கத்தில் அவரது நல்லாட்சி மற்றும் நல்லிணக்கக் கொள்கையை நினைவுகூருங்கள். பின்வருபவை ரணிலால் கையாளப்பட்டு முன்னோடியாக இருந்தன

1. தமிழர் தாயகத்தில் 1000 சிங்கள பௌத்த கோவில்களை கட்டுவதற்கு தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்பு உதவியுடன் ரணில் பட்ஜெட்டை நிறைவேற்றினார். இது தமிழர் தாயகத்தில் பல இடங்களிலும் சிங்கள பௌத்த கோவில்களை கட்ட இடமளித்தது , குறிப்பாக குருந்தூர் மலையிலும் நடக்கிறது.

2. பாராளுமன்றத்தில் பௌத்தத்தை முதன்மையான மதமாக ஏற்றுக்கொள்ளுமாறு திரு.சுமந்திரனை ரணில் கட்டாயப்படுத்தினார்.

2. வவுனியா நெடுங்கேணியில் 4000 சிங்களவர்களிடம் தமிழர்களின் காணி உறுதிகளை கையளிப்பதை ரணில், செல்வத்தையும் சுமந்திரனையும் மேற்பார்வையிட வைத்தார்.

3. தமிழர்களின் தாயகத்தை வடக்கு, கிழக்கு மாகாணங்களாக பிரித்து ஏக்கியராஜ்ஜியவை அரசியல் தீர்வாக ஏற்றுக்கொள்ளுமாறு ரணில் தமிழ் தேசியக் கூட்டமைப்புக்கு கடடளையிட்டார். சுமந்திரன் ரணிலின் கோரிக்கையை ஏற்று இலங்கையின் அனைத்து இடங்களுக்கும் சென்று ஏக்கியராஜ்ஜியவுக்காக பிரச்சாரம் செய்தார்.

4. ஹம்பாந்தோட்டை துறைமுக குத்தகைக்கு கையொப்பமிட்டு சீனர்களை சட்டரீதியாக அழைத்த ரணில், பின்னர் சீனர்களால் “கடல் அட்டடை பண்ணை” என்ற பெயரில் தமிழர் தாயகத்தில் மெல்ல இடம் பெயர்ந்தனர். இது ரணிலின் அமெரிக்காவிற்கும் இந்தியாவிற்கும் எதிரான மற்றுமொரு சதி.

தமிழர்களுக்கும் சிங்களவர்களுக்கும் இடையிலான பல கையெழுத்திட்ட உடன்படிக்கைகள் குப்பையில் வீசப்பட்டன அல்லது துண்டாக்கப்பட்டதை நமது வரலாறு காட்டுகிறது.

தமிழர்கள் சிங்களவர்களுடன் தனியாகப் பேச முடியாது, இறுதியில் எங்களை ஏமாற்றுவார்கள் என்பது எங்களுக்குத் தெரியும். ரணில் ஜே.ஆர்.ஜெயவர்தனவின் மருமகன் என்பதும், தமிழர்களை ஏமாற்றும் இனவாதமும் சதியும் கொண்ட DNA மரபணு அவரிடம் உள்ளது என்பது எங்களுக்குத் தெரியும்.

பணக்கார நாடுகளிடம் இருந்து பணத்தைப் பெறுவதற்காக ரணில் தனது நாடகத்தை தமிழர்களுடன் உலகுக்குக் காட்ட வேண்டும்.

தமிழர்களுக்கு அர்த்தமுள்ள அரசியல் சுதந்திரத்தைப் பெறுவதற்கு ஸ்ரீலங்கா ஒருபோதும் இடமளிக்காது என்பதை நாம் அறிவோம். ஆனால், அமெரிக்காவை மத்தியஸ்தராக வைத்துக்கொண்டு, தமிழர்களை சுதந்திரமான மக்களாக வாழ விடுவதற்கு ரணிலும் சிங்கள புத்தியீவிகளும் என்றைக்கும் தயாராக இல்லை என்பதை உலகுக்கு எடுத்துக்காட்ட முடியும்.

எனவே, தமிழ் அரசியல் தலைவர்கள் என்று அழைக்கப்படும் சம்பந்தன், பொன்னம்பலம், விக்னேஸ்வரன் ஆகிய மூவரும் ரணிலிடம் அமெரிக்கா அல்லது அமெரிக்கா-ஐரோப்பிய ஒன்றியம் இணைந்த அணிகளை மத்தியஸ்தர்களாக இடம் பெறச் சொல்ல வேண்டும். இது இறுதியில் அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை ஐநா கண்காணிக்கும் வாக்கெடுப்பு நடத்த கட்டாயப்படுத்ம்.

எந்த ஒரு தீர்வும் எதிர்காலத்தில் சிங்களவர்களால் தமிழர்கள் படுகொலைகள், தமிழர்கள் எதிர்கால இனப்படுகொலை, இனக்கலவரம், நில அபகரிப்பு, தமிழ் கலாச்சார அழிவு, தமிழ் பெண்களை கற்பழித்தல், இலங்கை இராணுவம் போதைப்பொருள் வழங்கி தமிழ் இளைஞர்களை அழித்தல் போன்றவற்றில் இருந்து பாதுகாக்க வேண்டும்.

எனவே, சிங்கள பௌத்தர்கள் எமது அரசியல் சுதந்திரத்தில் தலையிட முடியாத வகையில், தமிழர்களுக்கு பாதுகாப்பான மற்றும் பாதுகாக்கப்பட்ட தமிழர் தாயகம் தேவை.

இந்த தமிழ் கட்சிகளின் தலைவர்கள் சம்பந்தன்,பொன்னபலம் விக்கினேஸ்வரன் அமெரிக்காவை மத்தியஸ்தம் செய்ய அழைக்கத் தவறினால், தமிழர்கள் இவர்களின் இந்த முட்டாள்தனமான முடிவை வாழ்நாள் முழுவதும் நினைவில் வைத்திருப்பார்கள் என்பது உறுதி.

நன்றி
கோ.ராஜ்குமார்
செயலாளர் தமிழர் தாயக காணாமல் ஆக்கப்பட்டோரின் சங்கம்
நவம்பர் 14, 2022