தமிழர்களுக்கு உணவு, சமையல் எரிவாயு, பெட்ரோல், டீசல் போன்றவற்றை வழங்க இடைக்கால ஆளும் ஆணையத்தை உருவாக்குவோம்.

சமீபத்தில் எங்களை விட்டுப் பிரிந்த எங்கள் அன்னை காளிமுத்து சுப்பையா (கமலா) அவர்களின் நினைவாக இன்று நாங்கள் இங்கு கூடியுள்ளோம். இந்தச் சாவடியில் 11 நாட்களுக்கு முன்பு எங்களுடன் இருந்தா கமலா அம்மா. இன்று அவ நம்முடன் இல்லை. அவவுடைய மகன் 2000 ஆம் ஆண்டு இலங்கை இராணுவத்தால் வலுக்கட்டாயமாக அழைத்துச் செல்லப்பட்டார்.

இன்று நமது காணாமல் ஆக்கப்பட்ட குழந்தைகளைக் கண்டறிய அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திடம் உதவி கேட்கும் நமது 1873வது நாள் போராட்டம்.

முதலாவதாக, 1.5 பில்லியன் டொலர் கடனுக்காக இலங்கையுடன் இந்தியா சில புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் கைச்சாத்திட்டிருந்த போது, ​​தமிழர்களைப் பற்றி குறிப்பிடத் தவறியது எமக்கு வருத்தமளிக்கிறது.

சிங்களர்களின் அடக்குமுறை மற்றும் ஆக்கிரமிப்புகளால் பாதிக்கப்படும் தமிழர்கள் குறித்து இந்தியா ஒருபோதும் இலங்கைக்கு நிபந்தனை விதிக்கவில்லை.

13வது திருத்தச் சட்டத்தை அமுல்படுத்தக் கோரி கையெழுத்துப் போட்டு இந்தியாவுக்கு கடிதம் அனுப்பியவர்களும் அமைதியாக இருக்கிறார்கள்.

இந்த தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தமிழர்கள் இந்தியா மீது எந்த கவலையும் தெரிவிக்காதது வருத்தமளிக்கிறது. தமிழ்த் தலைவர்கள் என்று அழைக்கப்படுபவர்கள் இந்தியாவைப் பின்பற்றுபவர்கள், தமிழர்களின் தலைவர்கள் அல்ல என்பதை இது காட்டுகிறது.

கொழும்பில் உள்ள அரசாங்கம் வினைத்திறனற்றதாக இருப்பதால், வடக்கு-கிழக்கிற்கு இடைக்கால ஆளும் அதிகாரம் தமிழர்களுக்குத் தேவை. தமிழர்களுக்கு போதுமான உணவு, சமையல் எரிவாயு, பெட்ரோல், டீசல் கிடைக்க இந்த அதிகாரம் உதவும்.

இந்த பொருட்களை எங்களுக்கு வழங்குமாறு தமிழ்நாட்டை கேட்கலாம். காங்கேசன்துறை துறைமுகத்திற்கு போதுமான உணவு மற்றும் எரிபொருளை ஏற்றிச் செல்ல புதுடெல்லியிடம் இருந்து தமிழ்நாடு சிறப்பு அனுமதியைப் பெற முடியும்.

தமிழர்களின் தேவைகளுக்கு உதவ இடைக்கால ஆட்சி அதிகாரத்தை உருவாக்குவோம்

தமிழ் மாகாணங்களுக்கான இடைக்கால ஆட்சி அதிகாரத்தில் தமிழ் சிவில் சமூகம் தீவிரமாக ஈடுபட வேண்டும் என்று நாங்கள் விரும்புகிறோம். இங்குள்ள அரசியல்வாதிகளை இடைக்கால ஆட்சி அதிகாரத்திற்கு கொண்டு வராதீர்கள். தமிழ் அரசியல்வாதிகள் பொய்யர்கள், அவர்கள் அடுத்த தேர்தலைப் பற்றி கவலைப்படுகிறார்கள். அவர்கள் தலைவர்கள் அல்ல. அவர்கள் கொழும்பை பின்பற்றுபவர்கள். அவர்கள் வழிகாட்டிகாலில்லை.

இந்தத் தமிழ்த் தலைவர்கள் அனைவரும் கொழும்பைச் சேர்ந்தவர்கள். அவர்களுக்கு எந்த அரசியல் தீர்வும் தேவையில்லை. அவர்களுக்கு எந்த மூன்றாம் தரப்பு-அமெரிக்க-ஐரோப்பிய ஒன்றிய மத்தியஸ்தம் தேவையில்லை.

எந்தவொரு அரசியல் தீர்வும் அவர்களது கொழும்பு சொத்துக்கள், முதலீடுகள், ஓய்வூதியம் மற்றும் கொழும்பில் உள்ள அவர்களது நண்பர்களைப் பாதிக்கலாம்.

எனவே, தமிழர்களுக்கு வடக்கு கிழக்கில் இருந்து தலைமைத்துவம் தேவை.

மூலோபாய சிந்தனை, புதுமை, செயல், தைரியம், ஞானம், பச்சாதாபம் மற்றும் விரும்பத்தக்க நபர் அல்லது வசீகரம் கொண்ட புதிய தலைமைக்காக நாம் அனைவரும் பிரார்த்தனை செய்வோம். 13 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நாங்கள் ஒரு வலுவான தலைமையைக் கொண்டிருந்தோம், மற்றொரு தலைவருடன் இன்னும் ஒரு முறை இருக்க முடியும் என்று நாங்கள் நிற்சயம் நம்புகிறோம்.

எமது பிரதேசங்களை எமது மக்கள் கட்டுப்படுத்துவதற்கு இதுவே சிறந்த தருணம். தமிழ்த் தலைவர்கள் என்று அழைக்கப்படுபவர்கள் இவ் சந்தர்ப்பத்தை தவறிவிட்டார்கள். நாம் அவர்களால் இயலாத ஒன்றை கேட்க்க கூடாது. ஏனெனில் அவர்கள் சிந்தனை எல்லாம் தம்மை பற்றியதே.
.

இந்த இக்கட்டான நேரத்தில் தமிழர்களுக்கு உதவ இடைக்கால அதிகார சபையை உருவாக்க ஒன்றிணைவோம்.

நன்றி கோ.ராஜ்குமார்
தமிழர் தாயக காணாமல் ஆக்கப்பட்டோரின் சங்கம்.